| ชื่อแบรนด์: | Mckee Charging Cube |
| เลขรุ่น: | CLF-DC-60KW |
| MOQ: | 1 |
| ราคา: | Negotiate |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์กล่องไม้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | แอล/C,ที/ที |
| แหล่งกำเนิดสินค้า | ลั่วหยาง ประเทศจีน |
|---|---|
| กำลังขับ | 60kW |
| มาตรฐานอินเทอร์เฟซ | CCS1/CCS2/CHAdeMO/GB/T |
| กระแสไฟขาออก | 250A |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 380V |
| ความยาวสายเคเบิล | 5 เมตร (ปรับแต่งได้) |
| ระดับ IP | IP54 |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| ตัวเลือกการควบคุม | การควบคุมผ่านแอป / บัตร RFID (อุปกรณ์เสริม) |