| ชื่อแบรนด์: | Mckee Charging Cube |
| เลขรุ่น: | CLF-DC-65kWH |
| MOQ: | 1 |
| ราคา: | Negotiate |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์กล่องไม้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | D/A,D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| รูปแบบที่มีอยู่ | 60kW/65kWh |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 65kWh |
| พลังงานระดับ | 60kW |
| พลังการออกกําลังสูงสุด | 80kW |
| ประสิทธิภาพไฟฟ้า | |
| ความดันออก | DC 200V - 750V |
| กระแสไฟออก | 0 - 150A |
| ความดันไฟเข้าการชาร์จ | เครื่องชาร์จ DC / AC380V |
| วิธีการเย็น | การเย็นของเหลว |
| ความยาวของสาย | 7 เมตร |
| สิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10°C ~ 60°C |
| ระดับการคุ้มครอง IP | IP54 |
| ปริมาตรกล | |
| ขนาด (L × W × H) | 577 × 925 × 1050 มม. |
| น้ําหนัก | 840 กก. |
| ความเหมาะสมและการควบคุม | |
| มาตรฐานการชาร์จปืน | CCS1 / CCS2 / CHAdeMO / GBT / NACS |
| โปรต็อกอลการสื่อสาร | OCPP 1.6J |
| การทํางาน HMI | หน้าจอสัมผัสขนาด 7 นิ้ว |
| รูปแบบการชาร์จ | พลังงานคง จํานวนคง เวลาคง |
| การปรับแต่ง | |
| การสนับสนุนการปรับแต่ง | บริการ OEM / ODM |
![]()
FAQ
คําถาม: ระยะเวลาการจัดส่งของคุณนานแค่ไหน?
สําหรับสถานที่ชาร์จ โดยปกติจะใช้เวลา 3-10 วัน หากไม่มีสินค้าแล้วเวลาในการผลิตจะกําหนดขึ้นอยู่กับปริมาณการสั่งซื้อสถานที่ชาร์จ DC พลังงานสูง ปกติต้องปรับแต่งตามปริมาตรการทางเทคนิคของลูกค้า.
ถาม: ใช้เวลาเท่าไหร่ในการปรับปรุงต้นแบบ?
สําหรับเครื่องชาร์จ ปัจจุบันใช้เวลาประมาณ 7 วัน
สําหรับสถานที่ชาร์จ DC ระยะเวลาต้นแบบมักเป็น 15 วัน
สําหรับสถานีชาร์จเร็วพลังงานสูง ปริมาตรทางเทคนิคจําเป็นต้องกําหนดก่อนการผลิต และเวลาต้นแบบมักเป็น 30 วัน
Q: วิธีการรับประกันการบริการ?
ผลิตภัณฑ์ของเราแบ่งออกเป็น 2 ประเภท: บ้านและการค้า
สําหรับเครื่องชาร์จในบ้าน เราให้บริการแบบมาตรฐาน: การรับประกัน 1 ปี + การติดตั้งและการใช้งานทางไกล + วิดีโอการติดตั้งการสอน
สําหรับเครื่องชาร์จพาณิชย์ เราไม่เพียงแค่ให้บริการมาตรฐานสําหรับการชาร์จพีล แต่ยังให้บริการการชาร์จซอฟต์แวร์การชาร์จสําหรับบริษัทปฏิบัติการ
Q: คุณรับประกันคุณภาพสินค้าของคุณอย่างไร?
ผลิตภัณฑ์จุดชาร์จที่เราขายผ่านการรับรอง GB ในประเทศจีน และการรับรอง CE ในสหภาพยุโรป สําหรับประเทศอื่น ๆ บางแห่ง การรับรองที่เกี่ยวข้องกําลังดําเนินการ
Q: คุณรับประกันคุณภาพสินค้าของคุณอย่างไร?
ผลิตภัณฑ์จุดชาร์จที่เราขายผ่านการรับรอง GB ในประเทศจีน และการรับรอง CE ในสหภาพยุโรป สําหรับประเทศอื่น ๆ บางแห่ง การรับรองที่เกี่ยวข้องกําลังดําเนินการ
หมายเหตุ:
1- รองรับ OEM
2- ทุกความต้องการ โปรดติดต่อเรา เพื่อคุยเกี่ยวกับรายละเอียด
3- เราจะตอบคําถามของคุณภายใน 24 ชั่วโมง
4- หากคุณมีคําถามเกี่ยวกับเครื่องชาร์จ โปรดติดต่อเรา
5- ข้อมูลด้านบนเพื่ออ้างอิงเท่านั้น ราคาสุดท้ายจะตัดสินใจโดยชาร์เจอร์ KW, กรุณาติดต่อเราเพื่อรับข้อเสนอที่ถูกต้อง