| ชื่อแบรนด์: | Mckee Charging Cube |
| เลขรุ่น: | ซีแอลเอฟ-AC-3.5kWH |
| MOQ: | 1 |
| ราคา: | Negotiate |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์กล่องไม้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | D/A,D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 186-236V AC (มาตรฐาน: 220V AC) |
| ความถี่อินพุต | 50/60เฮิร์ต |
| ป้อนข้อมูลประสิทธิภาพการทำงาน | อินพุต 95% @ 220V; 92% @ อินพุต 110V |
| แรงดันขาออก | 229V (ไม่มีโหลด) ~ 216V (โหลดเต็ม) AC, มาตรฐาน 220V AC |
| ความถี่เอาท์พุต | 50เฮิร์ต |
| กำลังขับพิกัด/สูงสุด | 3500W (พิกัด), 7000W (สูงสุด), การป้องกันไฟเกินที่ 3700W |
| รูปคลื่นการคายประจุ | คลื่นไซน์บริสุทธิ์ |
| ระลอกเอาท์พุต | <200mV |
| กระแสไฟขาออกสูงสุด | 15A กระแสคงที่ |
| ประสิทธิภาพการถ่ายโอน | เฉลี่ย 95% |
| การป้องกันในตัว | การป้องกันอัตโนมัติเกินกระแส / ลัดวงจร / โหลดเกิน / เกินอุณหภูมิ |
![]()
![]()
![]()
คำถามที่พบบ่อย
ถาม: ระยะเวลาการจัดส่งของคุณนานแค่ไหน?
สำหรับการชาร์จโพสต์โดยปกติจะใช้เวลา 3-10 วัน หากไม่มีสต็อก ระยะเวลารอคอยสินค้าในการผลิตจะพิจารณาจากปริมาณในใบสั่ง โดยปกติแล้วเสาชาร์จ DC กำลังสูงจะต้องปรับแต่งตามพารามิเตอร์ทางเทคนิคของลูกค้า
ถาม: การปรับแต่งต้นแบบใช้เวลานานเท่าใด
สำหรับการชาร์จเสาเข็ม โดยทั่วไปเวลาต้นแบบคือ 7 วัน
สำหรับเสาชาร์จ DC เวลาต้นแบบมักจะอยู่ที่ 15 วัน
สำหรับสถานีชาร์จแบบเร็วพลังงานสูง จำเป็นต้องกำหนดพารามิเตอร์ทางเทคนิคก่อนการผลิต และโดยปกติเวลาต้นแบบคือ 30 วัน
ถาม: จะรับประกันบริการได้อย่างไร?
ผลิตภัณฑ์ของเราแบ่งออกเป็นสองประเภท: ของใช้ในครัวเรือนและเชิงพาณิชย์
สำหรับเครื่องชาร์จที่บ้าน เรามีบริการที่ได้มาตรฐาน: รับประกัน 1 ปี + คำแนะนำในการติดตั้งและการใช้งานระยะไกล + วิดีโอสอนการติดตั้ง
สำหรับเครื่องชาร์จเชิงพาณิชย์ เราไม่เพียงแต่ให้บริการที่เป็นมาตรฐานสำหรับแท่นชาร์จเท่านั้น แต่ยังให้บริการเชื่อมต่อซอฟต์แวร์การชำระเงินสำหรับบริษัทที่ดำเนินงานอีกด้วย
ถาม: คุณรับประกันคุณภาพของผลิตภัณฑ์ของคุณอย่างไร?
ผลิตภัณฑ์โพสต์การชาร์จที่เราขายได้ผ่านการรับรอง GB ในประเทศจีนและการรับรอง CE ในสหภาพยุโรป สำหรับประเทศอื่นๆ บางประเทศ การรับรองที่เกี่ยวข้องอยู่ระหว่างดำเนินการ
ถาม: คุณรับประกันคุณภาพของผลิตภัณฑ์ของคุณอย่างไร?
ผลิตภัณฑ์โพสต์การชาร์จที่เราขายได้ผ่านการรับรอง GB ในประเทศจีนและการรับรอง CE ในสหภาพยุโรป สำหรับประเทศอื่นๆ บางประเทศ การรับรองที่เกี่ยวข้องอยู่ระหว่างดำเนินการ
บันทึก:
1- รองรับ OEM
2- ข้อกำหนดใด ๆ โปรดติดต่อเราเพื่อพูดคุยเกี่ยวกับรายละเอียด
3- เราจะตอบคำถามของคุณภายใน 24 ชั่วโมง
4- หากคุณมีคำถามใดๆเกี่ยวกับเครื่องชาร์จโปรดติดต่อเรา
5- ราคาข้างต้นสำหรับการอ้างอิงเท่านั้น ราคาสุดท้ายตัดสินใจโดยเครื่องชาร์จ KW โปรดติดต่อเราเพื่อรับใบเสนอราคาที่ถูกต้อง