| ชื่อแบรนด์: | Mckee Charging Cube |
| เลขรุ่น: | ซีแอลเอฟ-AC-3.5kWH |
| MOQ: | 1 |
| ราคา: | Negotiate |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์กล่องไม้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | D/A,D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ระยะความดันทางเข้า | 186-236V AC (มาตรฐาน: 220V AC) |
| ความถี่การเข้า | 50/60Hz |
| ประสิทธิภาพในการทํางานในอินทุ้น | 95% @ 220V; 92% @ 110V |
| ความดันออก | 216-229V AC (ไม่มีภาระ~ภาระเต็ม, มาตรฐาน 220V) |
| ความถี่การออก | 50Hz |
| พลังการออก | ราคา 3500W, สูงสุด 7000W, การป้องกันที่ 3700W |
| รูปแบบคลื่นการปล่อย | คลื่นไซน์บริสุทธิ์ |
| Output Ripple | < 200mV |
| ปัจจุบันการออกสูงสุด | 15A ปัจจุบันคงที่ |
| ประสิทธิภาพในการโอน | ค่าเฉลี่ย 95% |
| การ ป้องกัน | การป้องกันอัตโนมัติต่อกระแสไฟฟ้าเกิน / การตัดสาย / การอัตโนมัติต่อความอ้วน / อัตโนมัติต่ออุณหภูมิ |
![]()
![]()
![]()
FAQ
คําถาม: ระยะเวลาการจัดส่งของคุณนานแค่ไหน?
สําหรับสถานที่ชาร์จ โดยปกติจะใช้เวลา 3-10 วัน หากไม่มีสินค้าแล้วเวลาในการผลิตจะกําหนดขึ้นอยู่กับปริมาณการสั่งซื้อสถานที่ชาร์จ DC พลังงานสูง ปกติต้องปรับแต่งตามปริมาตรการทางเทคนิคของลูกค้า.
ถาม: ใช้เวลาเท่าไหร่ในการปรับปรุงต้นแบบ?
สําหรับเครื่องชาร์จ ปัจจุบันใช้เวลาประมาณ 7 วัน
สําหรับสถานที่ชาร์จ DC ระยะเวลาต้นแบบมักเป็น 15 วัน
สําหรับสถานีชาร์จเร็วพลังงานสูง ปริมาตรทางเทคนิคจําเป็นต้องกําหนดก่อนการผลิต และเวลาต้นแบบมักเป็น 30 วัน
Q: วิธีการรับประกันการบริการ?
ผลิตภัณฑ์ของเราแบ่งออกเป็น 2 ประเภท: บ้านและการค้า
สําหรับเครื่องชาร์จในบ้าน เราให้บริการแบบมาตรฐาน: การรับประกัน 1 ปี + การติดตั้งและการใช้งานทางไกล + วิดีโอการติดตั้งการสอน
สําหรับเครื่องชาร์จพาณิชย์ เราไม่เพียงแค่ให้บริการมาตรฐานสําหรับการชาร์จพีล แต่ยังให้บริการการชาร์จซอฟต์แวร์การชาร์จสําหรับบริษัทปฏิบัติการ
Q: คุณรับประกันคุณภาพสินค้าของคุณอย่างไร?
ผลิตภัณฑ์จุดชาร์จที่เราขายผ่านการรับรอง GB ในประเทศจีน และการรับรอง CE ในสหภาพยุโรป สําหรับประเทศอื่น ๆ บางแห่ง การรับรองที่เกี่ยวข้องกําลังดําเนินการ
Q: คุณรับประกันคุณภาพสินค้าของคุณอย่างไร?
ผลิตภัณฑ์จุดชาร์จที่เราขายผ่านการรับรอง GB ในประเทศจีน และการรับรอง CE ในสหภาพยุโรป สําหรับประเทศอื่น ๆ บางแห่ง การรับรองที่เกี่ยวข้องกําลังดําเนินการ
หมายเหตุ:
1- รองรับ OEM
2- ทุกความต้องการ โปรดติดต่อเรา เพื่อคุยเกี่ยวกับรายละเอียด
3- เราจะตอบคําถามของคุณภายใน 24 ชั่วโมง
4- หากคุณมีคําถามเกี่ยวกับเครื่องชาร์จ โปรดติดต่อเรา
5- ข้อมูลด้านบนเพื่ออ้างอิงเท่านั้น ราคาสุดท้ายจะตัดสินใจโดยชาร์เจอร์ KW, กรุณาติดต่อเราเพื่อรับข้อเสนอที่ถูกต้อง