| ชื่อแบรนด์: | Mckee Charging Cube |
| เลขรุ่น: | ซีแอลเอฟ-AC-3.5kWH |
| MOQ: | 1 |
| ราคา: | Negotiate |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์กล่องไม้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | D/A,D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
การจัดเก็บพลังงานแบบพกพาแบบบูรณาการ | เหมาะสำหรับกิจกรรมกลางแจ้งและไฟฟ้าดับ
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด | ลั่วหยางประเทศจีน |
| การรับรอง | ซีอี |
| ความจุ | 3.5 กิโลวัตต์ชั่วโมง |
| ขนาดสินค้า | 466*230*550มม |
| น้ำหนัก | 39กก |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาออก | ไม่มีโหลด 229V, โหลดเต็ม 216V |
| ไฮไลท์ | 1. เครื่องชาร์จ EV แบบพกพาแรงดันไฟฟ้า 51.2V
|
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาออก AC | 216V (โหลดเต็ม) ~ 229V (ไม่มีโหลด) |
| กำลังขับพิกัด/สูงสุด | พิกัด 3500W, สูงสุด 7000W; การป้องกันทริกเกอร์มากกว่า 3700W |
| ประสิทธิภาพการทำงาน | สูงสุด 92% @ 220V |
| กระแสไฟขาออก | สูงสุด การชาร์จกระแสคงที่ 15A |
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 466 × 230 × 550มม |
| น้ำหนักสุทธิ | 39กก |
| น้ำหนักรวม (บรรจุ) | ประมาณ 55กก |
![]()
![]()
คำถามที่พบบ่อย
ถาม: ระยะเวลาการจัดส่งของคุณนานแค่ไหน?
สำหรับการชาร์จโพสต์โดยปกติจะใช้เวลา 3-10 วัน หากไม่มีสต็อก ระยะเวลารอคอยสินค้าในการผลิตจะพิจารณาจากปริมาณในใบสั่ง โดยปกติแล้วเสาชาร์จ DC กำลังสูงจะต้องปรับแต่งตามพารามิเตอร์ทางเทคนิคของลูกค้า
ถาม: การปรับแต่งต้นแบบใช้เวลานานเท่าใด
สำหรับการชาร์จเสาเข็ม โดยทั่วไปเวลาต้นแบบคือ 7 วัน
สำหรับเสาชาร์จ DC เวลาต้นแบบมักจะอยู่ที่ 15 วัน
สำหรับสถานีชาร์จแบบเร็วพลังงานสูง จำเป็นต้องกำหนดพารามิเตอร์ทางเทคนิคก่อนการผลิต และโดยปกติเวลาต้นแบบคือ 30 วัน
ถาม: จะรับประกันบริการได้อย่างไร?
ผลิตภัณฑ์ของเราแบ่งออกเป็นสองประเภท: ของใช้ในครัวเรือนและเชิงพาณิชย์
สำหรับเครื่องชาร์จที่บ้าน เรามีบริการที่ได้มาตรฐาน: รับประกัน 1 ปี + คำแนะนำในการติดตั้งและการใช้งานระยะไกล + วิดีโอสอนการติดตั้ง
สำหรับเครื่องชาร์จเชิงพาณิชย์ เราไม่เพียงแต่ให้บริการที่เป็นมาตรฐานสำหรับแท่นชาร์จเท่านั้น แต่ยังให้บริการเชื่อมต่อซอฟต์แวร์การชำระเงินสำหรับบริษัทที่ดำเนินงานอีกด้วย
ถาม: คุณรับประกันคุณภาพของผลิตภัณฑ์ของคุณอย่างไร?
ผลิตภัณฑ์โพสต์การชาร์จที่เราขายได้ผ่านการรับรอง GB ในประเทศจีนและการรับรอง CE ในสหภาพยุโรป สำหรับประเทศอื่นๆ บางประเทศ การรับรองที่เกี่ยวข้องอยู่ระหว่างดำเนินการ
ถาม: คุณรับประกันคุณภาพของผลิตภัณฑ์ของคุณอย่างไร?
ผลิตภัณฑ์โพสต์การชาร์จที่เราขายได้ผ่านการรับรอง GB ในประเทศจีนและการรับรอง CE ในสหภาพยุโรป สำหรับประเทศอื่นๆ บางประเทศ การรับรองที่เกี่ยวข้องอยู่ระหว่างดำเนินการ
บันทึก:
1- รองรับ OEM
2- ข้อกำหนดใด ๆ โปรดติดต่อเราเพื่อพูดคุยเกี่ยวกับรายละเอียด
3- เราจะตอบคำถามของคุณภายใน 24 ชั่วโมง
4- หากคุณมีคำถามใดๆเกี่ยวกับเครื่องชาร์จโปรดติดต่อเรา
5- ราคาข้างต้นสำหรับการอ้างอิงเท่านั้น ราคาสุดท้ายตัดสินใจโดยเครื่องชาร์จ KW โปรดติดต่อเราเพื่อรับใบเสนอราคาที่ถูกต้อง