| ชื่อแบรนด์: | Mckee Charging Cube |
| เลขรุ่น: | ซีแอลเอฟ-FDC 10KWH |
| MOQ: | 1 |
| ราคา: | Negotiate |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์กล่องไม้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
ด้วยความจุขนาดใหญ่ 10 kWh ให้พลังงานมากกว่าพาวเวอร์แบงค์ทั่วไปถึง 30 เท่า ตอบสนองความต้องการพลังงานของคุณได้อย่างง่ายดายตลอดการตั้งแคมป์ตลอดทั้งสัปดาห์ สามารถจ่ายพลังงานให้กับเครื่องชงกาแฟ กระทะไฟฟ้า โปรเจ็กเตอร์ ลำโพง และอื่นๆ อีกมากมาย มอบความรู้สึกเต็มรูปแบบให้กับชีวิตกลางแจ้งของคุณ
| สถานที่กำเนิด | ลั่วหยางประเทศจีน |
| การรับรอง | ซีอี |
| กำลังไฟพิกัด | 10กิโลวัตต์ |
| ความจุ | 10kWH |
| ขนาดสินค้า | 466 × 230 × 550มม |
| น้ำหนัก | 39กก |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาออก | ไม่มีโหลด 229V, โหลดเต็ม 216V |
| อินพุตไฟฟ้ากระแสสลับ | |
|---|---|
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 186-236V/ไฟฟ้ากระแสสลับ |
| ความถี่ที่เข้ามา | 50/60เฮิร์ต |
| พารามิเตอร์ LFP | |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 51.2V |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการ | 48-57.6V |
| ความจุแบตเตอรี่เดี่ยว | 15AH |
| ข้อมูลจำเพาะทางกายภาพ | |
| ขนาด | 466 × 230 × 550มม |
| น้ำหนักสุทธิ | 39กก |
| น้ำหนักบรรจุ | ประมาณ 55กก |