| ชื่อแบรนด์: | Mckee Charging Cube |
| เลขรุ่น: | ซีแอลเอฟ-FDC 3.5KWH |
| MOQ: | 1 |
| ราคา: | Negotiate |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์กล่องไม้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
พาวเวอร์แบงค์ขนาด 3.5kWh นี้มีเอาต์พุต AC คลื่นไซน์บริสุทธิ์ 220V ที่มีความเสถียรเทียบเท่ากับไฟในครัวเรือน มันทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบกับเครื่องใช้ไฟฟ้ากำลังสูง เช่น หม้อหุงข้าวและเตาแม่เหล็กไฟฟ้า และให้การชาร์จที่รวดเร็วอย่างปลอดภัยสำหรับแล็ปท็อป กล้อง และอื่นๆ เข้ากันได้กับอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ 99%
| สถานที่กำเนิด | ลั่วหยางประเทศจีน |
| การรับรอง | ซีอี |
| กำลังไฟพิกัด | 3.5kW |
| ความจุ | 3.5kWH |
| ขนาดสินค้า | 466 × 230 × 550มม |
| น้ำหนัก | 39กก |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาออก | ไม่มีโหลด 229V, โหลดเต็ม 216V |
| อินพุตไฟฟ้ากระแสสลับ | |
|---|---|
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 186-236V/ไฟฟ้ากระแสสลับ |
| ความถี่ที่เข้ามา | 50/60เฮิร์ต |
| พารามิเตอร์ LFP | |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 51.2V |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการ | 48-57.6V |
| ความจุแบตเตอรี่เดี่ยว | 15AH |
| ข้อมูลจำเพาะทางกายภาพ | |
| ขนาด | 466 × 230 × 550มม |
| น้ำหนักสุทธิ | 39กก |
| น้ำหนักบรรจุ | ประมาณ 55กก |